Music/Miziki

Zuchu ajibu madai ya kugura lebo ya WCB

Zuchu kugura WCB wakati wake ukiwadia
Written by admin

Msanii maarufu kutoka Tanzania (Zuhura Othman Sou) Zuchu, kupitia kwenye mahojiano na vyombo vya habari amesema kwamba hana shida kulipa bilioni moja iwapo anataka kugura lebo ya WCB inayomilikiwa na staa wa bongo Diamond Platnumz.

Hii ni baada ya staa wa bongo Diamond kusema kwamba angelipa bilioni iwapo msanii huyo angetaka kutoka kwenye lebo yake.

About the author

admin

Leave a Comment