News/Habari

MAGOHA: KIDOGO KILICHOPO NI BORA KULIKO KINGI KISICHOKUWEPO!!!

Waziri wa Elimu Prof. George Magoha. Picha/mtandao
Written by admin

Waziri wa Elimu George Magoha, ametoa onyo kwa walimu wakuu dhidi  ya kufukuza wanafunzi ambao hawajalipa karo.

Magoha  amefichua kuwa wizara yake kwa ushirikiano na hazina kuu tayari imetoa pesa kwa shule kabla ya kufunguliwa kwa kwa  muhula wa tatu  mnamo tarehe 4 mwezi Januari 2022. OnlineCasino offers online sports betting using a range of online sportsbooks allowing you to bet clickmiamibeach.com on Soccer, Basketball, Football, Horse Racing, Golf, NRL, and NHL.

Magoha alisisitiza kwamba hakuna mwalimu ambaye ana haki ya kumnyima mwanafunzi masomo kwa kukosa kulipa karo ya shule 

Akizungumza mjini Mombasa, waziri huyo ameeleza kwamba wamekubaliana na walimu wakuu wakubali kidogo ambacho wazazi watapeleka shuleni kulingana na uwezo wao.

About the author

admin

Leave a Comment