News

Tutazidi kukumbatia misafara ya amani Asema Kipchumba Murkomen

Written by admin

Viongozi kutoka kauti ya Elgeyo Marakwet wamesema kuwa wataenda kukumbatia misafara ya amani katika juhudu za kuhakikisha kuwa amani imedumishwa katika maeneo ya Kerio Valley.

Wakiongozwa na  seneta wa kaunti hiyo Kipchumba Murkomen , viongozi hawa wamesema kuwa  hatua hiyo itaenda kuwawezesha wakazi kuishi kwa amani.

Murkomen ameongeza kuwa kwa muda wa miezi mitano sasa wakazi wameweza kuishi kwa amani.

Murkomen vile vile amesema kuwa serikali imejisatiti kuona kuwa miradi mbali mbali za maendeleo zimetekelezwa katika maeneo hayo hivyo basi wakazi wanapaswa kutumia fursa hiyo kujiendeleza.

Haya yanajiri baada ya maombi ya amani ya kila mwaka  kufanyika katika eneo la Kapsait mpakani mwa kaunti ya Elgeyo Marakwet na Pokot magharibi.

BETRICE KOECH

About the author

admin

Leave a Comment