News

Wanaoishikaribu na msitu wa Mau waeleza hofu yao

Written by admin

Wakazi ambao wanaishi karibu na msitu wa Mau wameelezea hofu yao huku waziri wa mazingira Keriako Tobiko akitarajiwa kuzuru eneo hilo jumapili

Hofu imewaingia wakazi wa eneo la  Kapsinedet, Kiptunga na Marioshoni huku waziri wa mazingira Keriako Tobiko akitarajiwa kuzuru eneo hilo siku ya jumapili

Wananchi hao wakiongea katika kituo cha kibiashara cha Kapsinendet wamesema hofu yao ni kufurushwa kutoka eneo hilo katika harakati za serikali kuokoa msitu wa Mau

Wakazi hao wamesema walipata ardhi kutoka kwa serikali wakisema tangu waziri huyo kutangaza mapango wa kufurusha wananchi wamekuwa hofu kubwa tangu mwaka jana

Aidha wamesema wanaunga juhudi za serikali kupitia wizara ya mazingira kupanda miti katika msitu wa Mau na maeneo ya chemchemi

Hata hivyo naibu kamishina David Wanyonyi amewataka wanchi kuondoa hofu iliyopo

About the author

admin

Leave a Comment