News Uncategorized

Serikali yakanusha waalimu na wanafunzi kuadhirika na kemikali za mitihani

Dkt Belio Kipsang akihutubia wanafunzi Naivasha. Mwanafunzi bora katika mtihani wa KCPE 2019 amepata alama 440.
Written by admin

Katibu katika wizara ya elimu Belio Kipsang amekana madai kuwa kuna baadhi ya watahiniwa ambao wameathirika na kemikali aina ya Xylene  ambayo inadaiwa  kutumika wiki jana  katika  mtihani wa kitaifa  somo la kemia.

Kipsang amesema  kufikia sasa  hamna  kesi iliyoripotiwa na kutaka  usaidizi ama idara ya elimu kushirikishwa  nchini.

Wakati uohuo amesema  kuwa maafisa wanaosimamia mitihani hiyo  wako macho katika kuhakikisha  hamna kesi za wizi wa  aina yoyote ambao unashuhudiwa.

Kipsang alisema hayo  wakati wa ziara yake ya kuangazia shughli  nzima za mtihani wa kemia katika shule  ya wavulana ya Nakuru, kaunti ya Nakuru.

About the author

admin

Leave a Comment